Chính chủ bán khu đất dịch vụ LK20a LK20b Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đẹp, kinh doanh, giá tốt

Giá: Thỏa thuận    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán khu đất dịch vụ LK20a LK20b Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đẹp, kinh doanh, giá tốt. Mặt tiền: 4m – vỉa hè rộng rãi. …

Gia đình bán lô khu đất dịch vụ LK29 LK30 LK31 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, kinh doanh, giá rẻ

Gia đình bán lô khu đất dịch vụ LK29 LK30 LK31 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, kinh doanh, giá rẻ. Đường rộng, vỉa hè, không lỗi …

Bán gấp khu đất dịch vụ LK20A LK20B Dương Nội, Hà Đông, 50m2, tiện ích, vỉa hè rộng, 12.9 tỷ

Giá: 12.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp khu đất dịch vụ LK20A LK20B Dương Nội, Hà Đông, 50m2, tiện ích, vỉa hè rộng, 12.9 tỷ. Trục chính kinh doanh ngày đêm đa lĩnh vực. …

Bán đất dịch vụ Dương Nội khu LK20AB mặt đường Lê Trọng Tấn, vỉa hè siêu rộng, 50m2, giá đầu tư

Bán đất dịch vụ Dương Nội khu LK20AB mặt đường Lê Trọng Tấn, vỉa hè siêu rộng, 50m2, giá đầu tư. Khu dân cư đông đúc, sầm uất, hiện …

Bán đất dịch vụ Dương Nội khu Lk16 17 18 Hà Đông, 50m2, khu đông dân, kinh doanh đắc địa, giá rẻ

Bán đất dịch vụ Dương Nội khu Lk16 17 18 Hà Đông, 50m2, khu đông dân, kinh doanh đắc địa, giá rẻ. Vị trí giao thông cực kỳ thuận …

Bán lô đất dịch vụ LK29 30 31 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vỉa hè, kinh doanh, giá tốt

Bán lô đất dịch vụ LK29 30 31 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vỉa hè, kinh doanh, giá tốt. Với mặt tiền rộng, phù hợp để ở, kinh doanh …

Gấp! Bán nhà lô phố Khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, ô tô tránh, kinh doanh, 50m2, giá tốt

Gấp! Bán nhà lô phố Khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, ô tô tránh, kinh doanh, 50m2, giá tốt. Nhà xây mới 7 tầng, …

Chính chủ bán nhà khu đất dịch vụ LK20A 20B Dương Nội, 50m2, tiện ích ngập tràn, giá đầu tư

Chính chủ bán nhà khu đất dịch vụ LK20A 20B Dương Nội, 50m2, tiện ích ngập tràn, giá đầu tư. Nhà đã xây hoàn thiện, đầy đủ nội thất. …

Giá Rẻ! Bán nhà đất dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, Hà Đông, 50m2, 4 tầng, khu đông dân, kinh doanh tốt

Giá Rẻ! Bán nhà đất dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, Hà Đông, 50m2, 4 tầng, khu đông dân, kinh doanh tốt. Cơ hội đầu tư & an cư …

Chính chủ bán đất dịch vụ Đồng Đế Dương Nội 50m2, lô góc đẹp, kinh doanh, giá đầu tư

Chính chủ bán đất dịch vụ Đồng Đế Dương Nội 50m2, lô góc đẹp, kinh doanh, giá đầu tư. Vị trí giao thông cực kỳ thuận tiện, xung quanh …

Bán Lô Đất Dịch Vụ Đồng Đế 50m2 Dương Nội, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời, 13 tỷ

Giá: 13 tỷ    Diện tích: 50 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Lô Đất Dịch Vụ Đồng Đế 50m2 Dương Nội, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời, 13 tỷ. Đường rộng, gần các tuyến giao thông …

Cực rẻ! Bán đất dịch vụ LK20A-LK20B Dương Nội, Hà Đông, 50m2, trục chính, công viên, giá đẹp

Cực rẻ! Bán đất dịch vụ LK20A-LK20B Dương Nội, Hà Đông, 50m2, trục chính, công viên, giá đẹp. Đất phân lô vuông đẹp, dân cư sinh sống sầm uất. …

Chính chủ bán lô dịch vụ khu LK31 phường Dương Nội, 60m2, kinh doanh, vị trí đẹp, giá rẻ

Chính chủ bán lô dịch vụ khu LK31 phường Dương Nội, 60m2, kinh doanh, vị trí đẹp, giá rẻ. Tiện ích đầy đủ, mua để ở hay đầu tư …

Hot! Bán gấp đất dịch vụ Dương Nội tại khu LK16 17 18, Hà Đông, kinh doanh đắc địa, 13.8 tỷ

Giá: 13.8 tỷ    Diện tích: 50 m²    276 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán gấp đất dịch vụ Dương Nội tại khu LK16 17 18, Hà Đông, kinh doanh đắc địa, 13.8 tỷ. Vị trí giao thông cực kỳ thuận tiện, …

Cần bán 50m2 đất dịch vụ khu LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán 50m2 đất dịch vụ khu LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh, 13.5 tỷ. Mua giữ tiền, xây nhà ở, làm văn …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.