Hàng hiếm! Bán liền kề KĐT Vạn Phúc Hà Đông, vị trí đắc địa, ô tô tránh đỗ, 80m2, giá chỉ 21 tỷ

Giá: 21 tỷ    Diện tích: 80 m²    263 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán liền kề KĐT Vạn Phúc Hà Đông, vị trí đắc địa, ô tô tránh đỗ, 80m2, giá chỉ 21 tỷ. Đã thiết kế 5 tầng nổi …

Bán Phân lô vỉa hè khu Simco Sông Đà Vạn Phúc, Hà Đông, kinh doanh, sầm uất, 60m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 60 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Phân lô vỉa hè khu Simco Sông Đà Vạn Phúc, Hà Đông, kinh doanh, sầm uất, 60m2, 15.5 tỷ. Giao thông vô cùng thuận tiện. Thông tin chi …

Bán liền kề Vạn Phúc Simco Sông Đà Hà Đông, đường rộng ô tô tránh, kinh doanh, 60m2, 14.9 tỷ

Giá: 14.9 tỷ    Diện tích: 60 m²    248 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán liền kề Vạn Phúc Simco Sông Đà Hà Đông, đường rộng ô tô tránh, kinh doanh, 60m2, 14.9 tỷ. Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, lý tưởng …

Bán gấp nhà liền kề Vạn Phúc Hà Đông, dân cư sầm uất, kinh doanh, ô tô tránh, 75m2, 5 tầng, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 75 m²    207 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà liền kề Vạn Phúc Hà Đông, dân cư sầm uất, kinh doanh, ô tô tránh, 75m2, 5 tầng, 15.5 tỷ. Vỉa hè rộng, đường ô tô …

Bán siêu phẩm lô góc Simco Sông Đà Vạn Phúc Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh đỗ, 51m2, 22 tỷ

Giá: 22 tỷ    Diện tích: 51 m²    431 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán siêu phẩm lô góc Simco Sông Đà Vạn Phúc Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh đỗ, 51m2, 22 tỷ. Thiết kế chuẩn công năng sổ đỏ chính …

Bán nhà liền kề Tiểu kđt mới Vạn Phúc Hà Đông, 60m2, phân lô vỉa hè, kinh doanh, 15.5 tỷ

Bán nhà liền kề Tiểu kđt mới Vạn Phúc Hà Đông, 60m2, phân lô vỉa hè, kinh doanh, 15.5 tỷ. Vị trí thuận tiện làm văn phòng và ở. …

Bán nhà Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh, 60m2, 5 tầng, 16 tỷ

Giá: 16 tỷ    Diện tích: 60 m²    267 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc Hà Đông, kinh doanh, ô tô tránh, 60m2,16 tỷ. Nhà xây mới 5 tầng thang máy, mặt tiền rộng, hai …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.