Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ

Giá: 10.2 tỷ    Diện tích: 44 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ. Khu cư dân cư sầm uất, …

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 55 m²    264 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ. Vị trí đắc địa, mặt trục chính kinh …

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ. Vị trí đẹp cách đường Quang …

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ

Giá: 14 tỷ    Diện tích: 50 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ. Đường thông tứ tung côngtainer, ô tô …

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 52 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2,10.5 tỷ. Giao thông thuận tiện các ngả, Vành Đai 4, Quốc Lộ …

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Mả Trâu, Hà Đông, trục chính kinh doanh, 100m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 100 m²    155 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Mả Trâu, Hà Đông, trục chính kinh doanh, 100m2, 15.5 tỷ. Giao thông tiện ích thuận tiện đủ …

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ

Giá: 11.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    224 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ. Xung quanh tiện ích đầy đủ: …

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư

Giá: Thỏa Thuận    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư. Kết hợp kinh doanh cho thuê văn …

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, tạo không gian …

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 53 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ. Mặt tiền rộng 4.5m, phù hợp cho việc mở văn …

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ

Giá: 12.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ. Đường lớn, xe cộ qua lại đông đúc, …

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ

Giá: 12.4 tỷ    Diện tích: 50 m²    248 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ. Đất vuông vắn, không lỗi phong thủy (không …

Gấp! Bán lô góc đất dịch vụ Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền 12m, ô tô đỗ, 12.5 tỷ

Gấp! Bán lô góc đất dịch vụ Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền 12m, ô tô đỗ, 12.5 tỷ. Mặt tiền rộng là 1 lợi thế, xây tòa …

Chính chủ bán đất dịch vụ Khu C Yên Nghĩa, Hà Đông, kinh doanh, ô tô đỗ, 50m2, 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 50 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán đất dịch vụ Khu C Yên Nghĩa, Hà Đông, kinh doanh, ô tô đỗ, 50m2, 11 tỷ. Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện. Thông …

Hot! Bán lô đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí trung tâm đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    310 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán lô đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí trung tâm đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ. Thuận tiện giao thông, kinh doanh sầm uất. …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.