Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ngõ thoáng đẹp, gần ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, 7 tỷ
Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 9 tỷ Diện tích: 33 m² 272 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 38 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.2 tỷ Diện tích: 37 m² 221 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.5 tỷ Diện tích: 30 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.8 tỷ Diện tích: 43 m² 204 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31m² 225 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 30 m² 266 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 31 m² 226 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.8 tỷ Diện tích: 36 m² 216 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6.9 tỷ Diện tích: 39 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 50 m² 140 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch