Bán nhà Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 40m2, 4 tầng, kinh doanh, để ở, ô tô đỗ cửa, 7 tỷ
Giá: 7 tỷ Diện tích: 40 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Giá: 8 tỷ Diện tích: 39.5 m² 203 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 35 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 5 tỷ Diện tích: 31 m² 161 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 45 m² 188 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.3tỷ Diện tích: 35 m² 208 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 6 tỷ Diện tích: 28 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8.5 tỷ Diện tích: 40 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.2 tỷ Diện tích: 37 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 35 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 8 tỷ Diện tích: 33 m² 242 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Liên hệ Diện tích: 40 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7 tỷ Diện tích: 44m² 159 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.7 tỷ Diện tích: 33m² 294 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.8 tỷ Diện tích: 32 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch