Danh mục: Nhà Phố Phường Hà Đông

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.x tỷ. Chỉ cách 1 nhà là ra mặt phố …

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ. Khu vực trung tâm quận Hà Đông. Tổng quan về …

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ. Cách 2 nhà ra …

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    135 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ. Khu vực dân trí cao, gần chợ, …

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 25m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ. Ngay tiểu học Trần Đăng Ninh & …

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 2,5m, …

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 45 m²    187 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ. Giao thông cực thuận tiện kết nối các trục đường …

Bán nhà ngay mặt phố Quang Trung Hà Đông, 33m2, 4 tầng, gần ngã 4 Văn Phú, ô tô tránh, giá 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 33 m²    257 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà ngay mặt phố Quang Trung Hà Đông, 33m2, 4 tầng, gần ngã 4 Văn Phú, ô tô tránh, giá 8.5 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh …

Hiếm! Bán gấp nhà 4 tầng Tô Hiệu Hà Đông, 48m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, giá 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán gấp nhà 4 tầng Tô Hiệu Hà Đông, 48m2, ngay chợ Hà Đông, ô tô đỗ gần, giá 9.5 tỷ. Hai mặt đường trước sau, thoáng sáng …

Bán nhà 40m2 Nguyễn Thái Học Quang Trung, Hà Đông, sát phố chính, vị trí đắc địa, cực hiếm, 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 40 m²    170 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 40m2 Nguyễn Thái Học Quang Trung, Hà Đông, sát phố chính, vị trí đắc địa, cực hiếm, 6.8 tỷ. Nhà dân xây cực chắc, thiết kế 4 …

Chính chủ cần bán nhà Quang Trung Hà Đông, 38m2, khu dân trí cao, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 38 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà Quang Trung Hà Đông, 38m2, khu dân trí cao, kinh doanh, chỉ hơn 7 tỷ. Nhà có mặt tiền rộng lên đến 4,1m; nở …

Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 45 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bế Văn Đàn Hà Đông, 45m2, 4 tầng, ô tô đỗ, nội thất VIP, gần trục lớn, 9.7 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ

Giá: 9.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    158 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Quang Trung Hà Đông, 58m2, 4 tầng, Ô tô đỗ cửa, tiện ích ngập tràn, giá 9.2 tỷ. Vị trí chỉ 2 bước là ra đến …

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 30 m²    233 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông 30m2, 4 tầng, phân lô, ô tô qua nhà, ngõ thông, nhỉnh 7 tỷ. Vị trí cực đẹp, nhà phân lô cán …

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 46 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông, 46m2, 4 tầng, ô tô lùi cửa, nhà đẹp, ngõ nông, full nội thất, 9.5 tỷ. Nhà thiết kế hiện đại, có …