Danh mục: Nhà Phố Phường Hà Đông

Bán nhà phố Phường Hà Đông với giá hấp dẫn, vị trí thuận tiện, phù hợp kinh doanh, pháp lý rõ ràng. Nằm trong khu vực nhộn nhịp, kết nối dễ dàng. Nhanh tay sở hữu ngay căn nhà phố hoàn hảo tại đây!

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 44 m²    181 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, 44m2, thang máy, sát ô tô tránh, ngõ thông, hơn 8 tỷ. Vị trí đắc địa kết nối giao …

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 42m²    190 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà phố Lê Hồng Phong Hà Cầu, Hà Đông, 42m2, 3 tầng, ô tô tận cửa, hơn 8 tỷ. Đất vuông vắn, hướng đẹp, phong thủy …

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ

Giá: 6.2 tỷ    Diện tích: 30 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp Ngô Thì Nhậm Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa, dân trí cao, chỉ hơn 6 tỷ. Vị trí đẹp, …

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn góc Đa Sỹ cuối đường Bà Triệu, Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, cực hiếm, nhà thoáng đẹp, chỉ 6.8 tỷ. Khu dân cư đông đúc, an …

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, 35m2, 4 tầng, gần chợ Hà Đông, ngõ nông, đầu tư cho thuê cực tốt, 7.5 tỷ. Khu vực kinh tế phát …

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 38 m²    236 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà Cầu Đơ 5 Hà Cầu, Hà Đông, 38m2, 5 tầng thang máy, nhà đẹp, ô tô qua nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí trung tâm quận, …

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng 40m2 tại Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, ngõ vào rộng, vị trí tiện ích, nội thất sẵn, hơn 9 tỷ. Nhà có 3 tầng, …

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 32 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Cầu Đơ 2, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, ngõ thông Quang Trung Lê Hồng Phong, 8 tỷ. Sổ đỏ nở hậu, chủ …

Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    246 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 2 Hà Cầu, Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần chợ Hà Đông, ô tô đỗ cách 50m, 7.9 tỷ. Nhà full nội thất chỉ xách …

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà gần chợ Hà Đông Cầu Đơ 3, 35m2, 5 tầng, ngõ thông, kinh doanh, cho thuê, gần 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, an sinh đỉnh …

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 32 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Đơ 3 trung tâm chợ Hà Đông, 32m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, căn góc thoáng, 7.5 tỷ. Tiện ích ngập tràn, an sinh đỉnh …

Cần Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ngõ đẹp, cạnh ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.8 tỷ

Giá: 7.8 tỷ    Diện tích: 30 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần Bán nhà Cầu Đơ 3 Hà Cầu, Hà Đông, 30m2, ngõ đẹp, cạnh ô tô đỗ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.8 tỷ.Hàng xóm thân thiện, an sinh …

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông 30m2, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, 4 tầng mặt tiền 3.5m, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 30 m²    266 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây Cầu Đơ Hà Đông 30m2, sổ vuông đẹp, ngõ rộng, 4 tầng mặt tiền 3.5m, 8 tỷ. Hàng xóm thân thiện, tiện ích ngập …

Bán nhà 34m2 Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn, gần đường lớn, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 34 m²    226 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 34m2 Cầu Đơ Hà Cầu, Hà Đông, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn, gần đường lớn, 7.7 tỷ. Bao quanh là trường học, bệnh viện, …

Bán nhà tại Cầu Đơ 4 Hà Cầu Hà Đông, 35m2, 4 tầng, ngõ ô tô thông, kinh doanh được, tiện ích, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà tại Cầu Đơ 4 Hà Cầu Hà Đông, 35m2, 4 tầng, ngõ ô tô thông, kinh doanh được, tiện ích, 8.5 tỷ. Khu đô thị đồng bộ, …