Danh mục: Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 2,5m, …

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 40 m²    180 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ. Vị trí trung tâm gần trường …

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ

Giá: 5.5 tỷ    Diện tích: 30 m²    183 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ. Khu vực ô tô đỗ gần cửa, ngõ …

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 31 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ. Khu vực có tiềm năng tăng …

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 38 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ. Nhà lô góc hai mặt thoáng, 4 …

Bán nhà Lô góc Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 5 tầng 39m2, 6 ngủ, mặt ngõ thông, ô tô cách 50m, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 39 m²    192 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Lô góc Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 5 tầng 39m2, 6 ngủ, mặt ngõ thông, ô tô cách 50m, 7.5 tỷ. Nhà thuộc trung tâm của …

Bán nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 32m2, 4 tầng, vị trí siêu hiếm, tiện ích ngập tràn, 5.9 tỷ

Giá: 5.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 32m2, 4 tầng, vị trí siêu hiếm, tiện ích ngập tràn, 5.9 tỷ. Nội thất chủ để lại hết cho khách …

Bán gấp nhà riêng Lê Trọng Tấn Dương Nội, Hà Đông, 40m2, 5 tầng, lô góc 3 thoáng, ô tô gần, 7.4 tỷ

Giá: 7.4 tỷ    Diện tích: 40 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà riêng Lê Trọng Tấn Dương Nội, Hà Đông, 40m2, 5 tầng, lô góc 3 thoáng, ô tô gần, 7.4 tỷ. Vị trí đẹp, tiện ích cực …

Bán nhà lô góc Dương Nội Hà Đông 32m2, 2 mặt thoáng, ngõ thông, cách ô tô tránh 100m, giá 6.2 tỷ

Giá: 6.2 tỷ    Diện tích: 32 m²    193 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà lô góc Dương Nội Hà Đông 32m2, 2 mặt thoáng, ngõ thông, cách ô tô tránh 100m, giá 6.2 tỷ. Thiết kế 5 tầng, tiện ích cực …

Bán nhà đẹp La Nội Dương Nội Hà Đông, 35m2, ô tô morning đỗ cửa, ngõ thông, tiện ích, giá 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 35 m²    171 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp La Nội Dương Nội Hà Đông, 35m2, ô tô morning đỗ cửa, ngõ thông, tiện ích, giá 6 tỷ. Thiết kế 5 tầng, tiện ích cực …

Bán nhà siêu đẹp tại La Nội Dương Nội Hà Đông, 30m2, 4 tầng thoải mái, gần công viên, Aeon, giá 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 30 m²    193 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà siêu đẹp tại La Nội Dương Nội Hà Đông, 30m2, 4 tầng thoải mái, gần công viên, Aeon, giá 5.8 tỷ. Đầy đủ tiện nghi, chỉ việc …

Bán Nhà dân xây La Nội Dương Nội Hà Đông 40m2, 5 tầng, mới 100%, sát Aeon Mall, ô tô, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 40 m²    187 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà dân xây La Nội Dương Nội Hà Đông 40m2, 5 tầng, mới 100%, sát Aeon Mall, ô tô, 7.5 tỷ. Vị trí đẹp, không bị ngập. Bán …

Bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội, Hà Đông, 40m2, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận lợi, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 40 m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội, Hà Đông, 40m2, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận lợi, hơn 7 tỷ. Tọa lạc vị trí vàng …

Bán nhà Dương Nội sát Aeon Hà Đông, 68m2, lô góc 4 thoáng, ô tô đỗ cổng, giá đầu tư 8.3 tỷ đồng

Giá: 8.3 tỷ    Diện tích: 68 m²    122 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội sát Aeon Hà Đông, 68m2, lô góc 4 thoáng, ô tô đỗ cổng, giá đầu tư 8.3 tỷ đồng. Sổ nở hậu, mặt tiền rộng, …

Chính Chủ Cần Bán Gấp Nhà Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 35m2, 5 Tầng, Ô Tô Cực Gần, 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    165 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính Chủ Cần Bán Gấp Nhà Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 35m2, 5 Tầng, Ô Tô Cực Gần, 5.8 tỷ. Giao thông thuận tiện, xung quanh tiện ích …