Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ
Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 52 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 100 m² 155 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 50 m² 224 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Thỏa Thuận Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 50 m² 230 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 9.5 tỷ Diện tích: 53 m² 179 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 50 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.4 tỷ Diện tích: 50 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 50 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.8 tỷ Diện tích: 55 m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 80 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.2 tỷ Diện tích: 60 m² 237 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch