Thẻ: Nhà Ô tô tránh

Bán liền kề khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    310 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán liền kề khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa, 50m2, 15.5 tỷ. Nhà xây mới đẹp lung linh, đường …

Bán gấp căn 7 tầng khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, Vị trí đẹp hiếm, 50m2, 15.2 tỷ

Giá: 15.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    304 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn 7 tầng khu dịch vụ Giếng Sen La Khê, Hà Đông, Vị trí đẹp hiếm, 50m2, 15.2 tỷ. Tiềm năng tăng trưởng mạnh, tiện cho thuê, …

Bán nhanh nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, phân lô vỉa hè, 50m2, 7 tầng, 16.9 tỷ

Giá: 16.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    338 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, phân lô vỉa hè, 50m2, 7 tầng, 16.9 tỷ. Giao thông thuận tiện, khu dân trí cao. …

Hàng Hot! Bán nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, vỉa hè, ô tô tránh, 48m2, 13.9 tỷ

Giá: 13.9 tỷ    Diện tích: 48 m²    289 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng Hot! Bán nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, vỉa hè, ô tô tránh, 48m2, 13.9 tỷ. Giao thông thuận tiện, khu vực rất phát …

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ

Giá: 12.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ. Vị trí đắc địa ngay ngã tư Lê Trọng Tấn …

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ. Mảnh đất nằm trên trục đường chính phân lô, ô …

Bán nhà khu đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, Nhà cực đẹp, Khu dân trí cao, 50m2, 15.7tỷ

Giá: 15.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    314 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, Nhà cực đẹp, Khu dân trí cao, 50m2, 15.7tỷ. Đường rộng, ô tô tránh thoải mái – …

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Mảnh đất đẹp, vuông vắn, không lỗi lầm phong …

Bán nhà khu Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê, thang máy, vỉa hè, ô tô, 50m2, 7 tầng, 17.5 tỷ

Giá: 17.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    350 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê, thang máy, vỉa hè, ô tô, 50m2, 7 tầng, 17.5 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, 44m2, phân lô vỉa hè, ô tô tránh, 16.5 tỷ

Giá: 16.5 tỷ    Diện tích: 44 m²    375 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, 44m2, phân lô vỉa hè, ô tô tránh, 16.5 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp lý …

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 50 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ

Giá: 10.2 tỷ    Diện tích: 44 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ. Khu cư dân cư sầm uất, …

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 55 m²    264 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ. Vị trí đắc địa, mặt trục chính kinh …

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ. Vị trí đẹp cách đường Quang …