Bán đất dịch vụ khu Đồng Đế Đồng Chợ Dương Nội, Hà Đông, 50m2, khu dân trí cao, vỉa hè, giá đầu tư
Giá: thỏa thuận Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.8 tỷ Diện tích: 50 m² 256 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.9 tỷ Diện tích: 50 m² 238 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 55 m² 255 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12 tỷ Diện tích: 50 m² 240 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 50 m² 278 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 50 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 50 m² 264 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 50 m² 234 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.3 tỷ Diện tích: 50 m² 326 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 55 m² 291 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 50 m² 318 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 50 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 55 m² 272 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch