Bán nhà đất đấu giá Mậu Lương 50m2, phân lô ô tô tránh, kinh doanh đỉnh, có ô chờ thang máy, giá chỉ 12.7 tỷ
Giá: 12.7 tỷ Diện tích: 50 m² 254 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 55 m² 271 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.95 tỷ Diện tích: 50 m² 238 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.25 tỷ Diện tích: 50 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 60 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 60 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.1 tỷ Diện tích: 60 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12 tỷ Diện tích: 60 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 50 m² 234 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 56 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 62.5 m² 168 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 62.5 m² 176 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 63 m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.5 tỷ Diện tích: 75 m² 193 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 75 m² 199 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch