Chính chủ bán đất dịch vụ Khu C Yên Nghĩa, Hà Đông, kinh doanh, ô tô đỗ, 50m2, 11 tỷ
Giá: 11 tỷ Diện tích: 50 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 50 m² 224 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.8 tỷ Diện tích: 55 m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.2 tỷ Diện tích: 60 m² 237 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13 tỷ Diện tích: 56 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.9 tỷ Diện tích: 60 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 55 m² 253 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 54 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 40 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 60 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 58 m² 197 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.7 tỷ Diện tích: 55 m² 249 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 55 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch