Thẻ: Giá từ 10 đến 15 tỷ

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ

Giá: 12.9 tỷ    Diện tích: 50 m²    258 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Bán đất dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, ô tô tránh, vỉa hè, 50m2, 12.9 tỷ. Vị trí đắc địa ngay ngã tư Lê Trọng Tấn …

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, kinh doanh tốt, vỉa hè, 50m2, 13.5 tỷ. Mảnh đất nằm trên trục đường chính phân lô, ô …

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Gấp Đất Dịch Vụ Cổng Đồng La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Mảnh đất đẹp, vuông vắn, không lỗi lầm phong …

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 50 m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp lô đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, Kinh doanh sầm uất, 50m2, 11 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ

Giá: 10.2 tỷ    Diện tích: 44 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vỉa hè rộng, đường ô tô đỗ, 44m2, 10.2 tỷ. Khu cư dân cư sầm uất, …

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 55 m²    264 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh tốt, 55m2, 14.5 tỷ. Vị trí đắc địa, mặt trục chính kinh …

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    210 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hot! Bán đất dịch vụ Yên Nghĩa khu B Hà Đông, khu dân cư đông đúc, ô tô tránh, 50m2, 10.5 tỷ. Vị trí đẹp cách đường Quang …

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ

Giá: 14 tỷ    Diện tích: 50 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ. Đường thông tứ tung côngtainer, ô tô …

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 52 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2,10.5 tỷ. Giao thông thuận tiện các ngả, Vành Đai 4, Quốc Lộ …

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ

Giá: 11.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    224 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ. Xung quanh tiện ích đầy đủ: …

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư

Giá: Thỏa Thuận    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư. Kết hợp kinh doanh cho thuê văn …

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, tạo không gian …

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ

Giá: 12.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ. Đường lớn, xe cộ qua lại đông đúc, …

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ

Giá: 12.4 tỷ    Diện tích: 50 m²    248 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ. Đất vuông vắn, không lỗi phong thủy (không …

Gấp! Bán lô góc đất dịch vụ Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền 12m, ô tô đỗ, 12.5 tỷ

Gấp! Bán lô góc đất dịch vụ Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền 12m, ô tô đỗ, 12.5 tỷ. Mặt tiền rộng là 1 lợi thế, xây tòa …