Gấp! Chính chủ bán lô đất dịch vụ Dương Nội Hà Đông, 50m2, ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh, 13.4 tỷ
Giá: 13.4 tỷ Diện tích: 50 m² 268 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Dương Nội với giá ưu đãi, thiết kế hiện đại, không gian sống sang trọng. Gần khu đô thị mới, tiện ích đầy đủ. Đầu tư ngay để tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại Dương Nội!

Giá: 12 tỷ Diện tích: 50 m² 240 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: thỏa thuận Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.8 tỷ Diện tích: 50 m² 256 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.9 tỷ Diện tích: 50 m² 238 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 55 m² 255 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 50 m² 278 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 50 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.2 tỷ Diện tích: 50 m² 264 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 90 m² 317 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 101 m² 287 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 82.5 m² 254 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch