Danh mục: Nhà Phố Phường Dương Nội

Bán nhà phố Phường Dương Nội với giá ưu đãi, thiết kế hiện đại, không gian sống sang trọng. Gần khu đô thị mới, tiện ích đầy đủ. Đầu tư ngay để tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại Dương Nội!

Bán nhà Dương Nội Hà Đông dân xây, 35m2, 5 tầng, ngõ thẳng, gần ô tô đỗ, full nội thất, 6 tỷ nhỉnh

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 35 m²    171 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội Hà Đông dân xây, 35m2, 5 tầng, ngõ thẳng, gần ô tô đỗ, full nội thất, 6 tỷ nhỉnh. Khu vực dân cư sầm uất …

Bán nhà Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 30m2, 5 tầng xây mới đẹp, mặt ngõ, ô tô đỗ gần, 5.8 tỷ

Giá: 5.8 tỷ    Diện tích: 30 m²    193 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 30m2, 5 tầng xây mới đẹp, mặt ngõ, ô tô đỗ gần, 5.8 tỷ. Sổ nở hậu, pháp lý chuẩn. Giá …

Hiếm! Bán nhà Ỷ La Dương Nội Hà Đông, 30m2, vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, gần công viên, 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 30 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán nhà Ỷ La Dương Nội Hà Đông, 30m2, vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, gần công viên, 6.5 tỷ. Pháp lý chuẩn, sổ đỏ vuông vắn …

Bán nhà phố La Nội Dương Nội Hà Đông, 35m2, 6 tầng, ô tô tránh, kinh doanh tốt, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 35 m²    257 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố La Nội Dương Nội Hà Đông, 35m2, 6 tầng, ô tô tránh, kinh doanh tốt, nhỉnh 9 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn nở hậu …

Bán nhà phân lô Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 43m2, 5 tầng, ô tô tránh, đầy đủ tiện nghi, 7.9 tỷ

Giá: 7.9 tỷ    Diện tích: 43m²    184 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phân lô Ỷ La Dương Nội, Hà Đông, 43m2, 5 tầng, ô tô tránh, đầy đủ tiện nghi, 7.9 tỷ. Mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 6m. …

Bán nhà đẹp khu Dương Nội Hà Đông, 35m2, 5 tầng, lô góc mặt tiền rộng, có ô chờ thang máy, 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đẹp khu Dương Nội Hà Đông, 35m2, 5 tầng, lô góc mặt tiền rộng, có ô chờ thang máy, 6.5 tỷ. Vị trí giao thông thuận lợi, …

Bán nhà riêng Ỷ La Dương Nội Hà Đông, Hà Nội, 52m2, kinh doanh tốt, ngõ vào rộng 3m, 6.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 52 m²    144 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Ỷ La Dương Nội Hà Đông, Hà Nội, 52m2, kinh doanh tốt, ngõ vào rộng 3m,7.5 tỷ. Khu vực an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.. …

Bán nhà mới Dương Nội Hà Đông 32m2, gần Kđt Geleximco, Aeonmall, 5 tầng, ô tô đỗ gần, chỉ 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 32 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà mới Dương Nội Hà Đông 32m2, gần Kđt Geleximco, Aeonmall, 5 tầng, ô tô đỗ gần, chỉ 6.4 tỷ. Nội thất đầy đủ, Tiện ích miễn bàn. …

Bán nhà riêng Dương Nội Hà Đông 31m2, 3 tầng, rộng rãi, ô tô đỗ ngày đêm cách nhà 10m, 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 31m²    193 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Dương Nội Hà Đông 31m2, 3 tầng, rộng rãi, ô tô đỗ ngày đêm cách nhà 10m, 6 tỷ. Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di …

Bán Nhà Dương Nội Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, lô góc tuyệt đẹp, đầy đủ tiện nghi, chỉ 6.5 tỷ

Giá: 6.5 tỷ    Diện tích: 35m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà Dương Nội Hà Đông 35m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, lô góc tuyệt đẹp, đầy đủ tiện nghi, chỉ 6.5 tỷ. Tiếp giáp đại siêu thị …

Bán nhà 4 tầng La Nội Dương Nội, Hà Đông, 30m2, gần chợ, gần Aeon, ô tô cạnh nhà, tiện ích đầy đủ, 6.1 tỷ

Giá: 6.1 tỷ    Diện tích: 30 m²    203 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 4 tầng La Nội Dương Nội, Hà Đông, 30m2, gần chợ, gần Aeon, ô tô cạnh nhà, tiện ích đầy đủ, 6.1 tỷ. Thiết kế 4 tầng, …

Hiếm! Bán lô đất đẹp khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, 13.2 tỷ

Giá: 13.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    264 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán lô đất đẹp khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, 13.2 tỷ. Lô đất phù hợp để xây nhà ở …

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, 50m2, tiện ích đồng bộ, kinh doanh, 12.2 tỷ

Giá: 12.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    244 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, 50m2, tiện ích đồng bộ, kinh doanh, 12.2 tỷ. Hệ thống giao thông, cơ sở hạ tầng …

Bán lô liền kề khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đắc địa, kinh doanh, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán lô liền kề khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đắc địa, kinh doanh, 13.5 tỷ. Tổng Quan Lô Liền Kề …

Cần bán nhanh khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, 13.4 tỷ

Giá: 13.4 tỷ    Diện tích: 50 m²    268 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, 13.4 tỷ. Hệ thống giao thông, cơ sở hạ tầng hiện …