Cần bán gấp nhà LK khu đô thị An Hưng Hà Đông, vỉa hè, ôtô, kinh doanh, 85m2, 26 tỷ
Giá: 26 tỷ Diện tích: 85 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Phường Dương Nội với giá ưu đãi, thiết kế hiện đại, không gian sống sang trọng. Gần khu đô thị mới, tiện ích đầy đủ. Đầu tư ngay để tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại Dương Nội!

Giá: 21 tỷ Diện tích: 82 m² 256 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28 tỷ Diện tích: 85 m² 329 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 31 tỷ Diện tích: 83 m² 373 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28 tỷ Diện tích: 83 m² 337 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19 tỷ Diện tích: 83 m² 229 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21ty Diện tích: 102m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 23ty Diện tích: 120m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 23ty5 Diện tích: 123m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 35ty Diện tích: 250m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19.75ty Diện tích: 120m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 34ty Diện tích: 200m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 34ty5 Diện tích: 240m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 20ty5 Diện tích: 108m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24ty Diện tích: 120m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch