Danh mục: Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Mua Bán Nhà Đất Hà Đông Dưới 10 Tỷ

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ

Giá: 8.8 tỷ    Diện tích: 50 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ. Nhà thiết kế 4 tầng thoáng đầy …

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 45 m²    133 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ. Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ dân xây …

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 51 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đầu phố LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG, 51m2, Kinh doanh sầm uất, xe đỗ trong nhà, nhỉnh 9 tỷ. Vị trí đắc địa, cực thuận tiện. …

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ. Vị trí đắc địa. Cách 30m …

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ. Dân trí cao, an ninh …

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ

Giá: 6.7 tỷ    Diện tích: 30 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ. Ngõ 14 rộng như phố, vỉa hè 2 bên. …

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá chỉ 8,6 tỷ

Giá: 8.6 tỷ    Diện tích: 48 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá 8,6 tỷ. Nhà xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, vừa ở …

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 54 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 54m2 phố Lê Trọng Tấn Hà Đông, 3 tầng dân xây xịn đẹp, 2 thoáng trước sau, 9.5 tỷ. Khu đông dân cư, cán bộ, dân trí …

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ. Nhà được thiết kế đầy đủ công năng làm nhà …

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.x tỷ. Chỉ cách 1 nhà là ra mặt phố …

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ. Khu vực trung tâm quận Hà Đông. Tổng quan về …

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ. Cách 2 nhà ra …

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 52 m²    135 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Bà Triệu Vạn Phúc, Hà Đông, 52m2, ngõ thông, dân cư đông đúc, an ninh tốt, hơn 7 tỷ. Khu vực dân trí cao, gần chợ, …

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 25m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà phố Bế Văn Đàn Vạn Phúc, Hà Đông, 25m2, dân trí cao, an ninh tốt, nhỉnh 5 tỷ. Ngay tiểu học Trần Đăng Ninh & …

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 45 m²    187 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ. Giao thông cực thuận tiện kết nối các trục đường …