Thẻ: Nhà Ô tô tránh

Bán nhà lô góc 3 mặt thoáng khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông – 78m2, 6 phòng ngủ, giá nhỉnh 20 tỷ

Giá: 20.3 tỷ    Diện tích: 78 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông. Căn nhà nằm ở vị trí lô góc 3 mặt thoáng, diện tích 78m², thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m – Phù hợp xây tòa văn phòng 7 tầng

Giá: 12.1 tỷ    Diện tích: 60 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội đầu tư đất vàng tại khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông. Mảnh đất 60m² mặt tiền 5m, đường rộng 11,5m, cực kỳ phù hợp …

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ

Giá: 16.5 tỷ    Diện tích: 75m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ. Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh. Thông …

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ

Giá: 18.5 tỷ    Diện tích: 100 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ. Nhà xây thô, xây mới, …

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ

Giá: 17.7 tỷ    Diện tích: 100 m²    177 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu hiếm …

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ

Giá: 17.5 tỷ    Diện tích: 100m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ. Thích hợp vừa ở và cho thuê dòng tiền ổn định …

Bán Liền kề kđt Đô Nghĩa Hà Đông, nhà 2 mặt tiền, kinh doanh, thuận tiện, 100m2, giá chỉ 18 tỷ

Giá: 18 tỷ    Diện tích: 100 m²    180 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Liền kề kđt Đô Nghĩa Hà Đông, nhà 2 mặt tiền, kinh doanh, thuận tiện, 100m2, giá chỉ 18 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu …

Bán đất đấu giá Mậu Lương – Hà Đông 60m2, mặt tiền 5m, vỉa hè rộng, giá nhỉnh 12 tỷ

Giá: 12 tỷ    Diện tích: 60 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu mảnh đất phân lô ô bàn cờ cực hiếm tại khu đấu giá Mậu Lương, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, …

Bán đất đấu giá mặt phố Mậu Lương 60m2, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 19 tỷ

Giá: 19 tỷ    Diện tích: 60 m²    316 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đấu giá mặt phố Mậu Lương, Hà Đông, vị trí kinh doanh cực đẹp, mặt tiền rộng, có nhà 2 tầng sẵn trên …

Bán nhà 4 tầng khu đất đấu giá Phú Lương 2 Hà Đông – 50m2, ô tô đỗ cửa, gần trường học, kinh doanh tốt

Giá: 11.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán gấp căn nhà 4 tầng tại khu đất đấu giá Phú Lương 2, Hà Đông – vị trí đắc địa, đường ô tô tránh, gần trường học …

Gấp! Bán liền kề đẹp KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, ô tô, kinh doanh, tiện ích, 56m2, giá chỉ 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 56 m²    205 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Bán liền kề đẹp KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, ô tô, kinh doanh, tiện ích, 56m2, giá chỉ 11.5 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề đẹp …

Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ

Giá: 16.9 tỷ    Diện tích: 73 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ. Nằm vị siêu víp thuộc KĐT Đô Nghĩa quy hoạch …

Bán gấp đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – Mặt tiền 5m, view vườn hoa, gần trường học, giá chỉ 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    168 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất đấu giá cực đẹp tại Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng 5m, vuông vắn, hướng đẹp, …

Chính chủ bán đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – View công viên, hướng Đông Nam, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền 5m, vuông vắn, hướng Đông Nam mát mẻ, phong …

Bán đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương 63m2 – Đường ô tô tránh, vị trí vàng đầu tư, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 63 m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương – trung tâm quận Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng, đường …