Thẻ: Nhà Ô tô tránh

Siêu phẩm! Cần bán liền kề Văn Khê Hà Đông, ô tô tránh, khu dân trí cao, kinh doanh, 50m2, chỉ 15.1 tỷ

Giá: 15.1 tỷ    Diện tích: 50 m²    302 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Cần bán liền kề Văn Khê Hà Đông, ô tô tránh, khu dân trí cao, kinh doanh, 50m2, chỉ 15.1 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền …

Bán nhà đất đấu giá Mậu Lương 50m2, phân lô ô tô tránh, kinh doanh đỉnh, có ô chờ thang máy, giá chỉ 12.7 tỷ

Giá: 12.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    254 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà tự xây chắc chắn tại khu đất đấu giá Mậu Lương – Kiến Hưng, Hà Đông. Diện tích 50m2, thiết kế hiện đại, có ô chờ thang …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông 50m2 trục kinh doanh tiềm năng sinh lời cao, giá hợp lý 11.95 tỷ

Giá: 11.95 tỷ    Diện tích: 50 m²    238 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất phân lô đấu giá Mậu Lương Hà Đông, diện tích 50m2, mặt tiền 4m, vị trí cực đẹp ngay trục chính kinh doanh sầm uất. Gần đường …

Bán đất phân lô Mậu Lương 50m2 vị trí đẹp ngay Vành Đai 3.5, tiện ở và kinh doanh, giá đầu tư 12.25 tỷ

Giá: 12.25 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất phân lô Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Vị trí ngay gần Vành Đai 3.5, cách mặt phố Mậu Lương chỉ …

Bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông 60m2 thông sàn kinh doanh đẹp, giá chỉ 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 60 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán căn nhà tại khu đất đấu giá Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Căn nhà có diện tích 60m2, thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m, sát sân bóng – Giá chỉ 11.7 tỷ

Giá: 11.7 tỷ    Diện tích: 60 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đấu giá tại phường Kiến Hưng, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, gần sân bóng Mậu Lương, chợ dân sinh và …