Bán nhà liền kề Nam La khê Hà Đông, 56m2, ô tô tránh, vị trí cực đẹp, kinh doanh, 13 tỷ
Giá: 13 tỷ Diện tích: 56 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.9 tỷ Diện tích: 60 m² 215 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 55 m² 253 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 54 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 80 m² 306 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 80 m² 213 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24 tỷ Diện tích: 86 m² 279 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 40 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.4 tỷ Diện tích: 57 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 75 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 80 m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 60 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 60 m² 248 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75 m² 207 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch