Thẻ: Nhà ngõ ô tô

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ

Giá: 14 tỷ    Diện tích: 50 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán đất dịch vụ khu A Yên Nghĩa, Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, ở, văn phòng, 50m2, 14 tỷ. Đường thông tứ tung côngtainer, ô tô …

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2, 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 52 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh tốt, ô tô tránh, 52m2,10.5 tỷ. Giao thông thuận tiện các ngả, Vành Đai 4, Quốc Lộ …

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Mả Trâu, Hà Đông, trục chính kinh doanh, 100m2, 15.5 tỷ

Giá: 15.5 tỷ    Diện tích: 100 m²    155 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Mả Trâu, Hà Đông, trục chính kinh doanh, 100m2, 15.5 tỷ. Giao thông tiện ích thuận tiện đủ …

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ

Giá: 11.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    224 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, khu dân trí cao, đông đúc, 50m2,11.2 tỷ. Xung quanh tiện ích đầy đủ: …

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư

Giá: Thỏa Thuận    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đất dịch vụ khu D Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh đắc địa, ô tô tránh, 50m2, giá đầu tư. Kết hợp kinh doanh cho thuê văn …

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ

Giá: 11.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 50m2, 11.5 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, tạo không gian …

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ

Giá: 9.5 tỷ    Diện tích: 53 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất dịch vụ khu Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, văn phòng, ô tô đỗ, 53m2, 9.5 tỷ. Mặt tiền rộng 4.5m, phù hợp cho việc mở văn …

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ

Giá: 12.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất dịch vụ phân lô khu B Yên Nghĩa, Hà Đông, đường đôi, 50m2, MT 4m, 12.5 tỷ. Đường lớn, xe cộ qua lại đông đúc, …

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ

Giá: 12.4 tỷ    Diện tích: 50 m²    248 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Cần bán đất dịch vụ lô góc Yên Nghĩa Hà Đông, 50m2, mặt tiền rộng, sầm uất, 12.4 tỷ. Đất vuông vắn, không lỗi phong thủy (không …

Bán gấp lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, phân lô vỉa hè, kinh doanh, 50m2, 11.2 tỷ

Bán gấp lô đất dịch vụ khu B Yên Nghĩa Hà Đông, phân lô vỉa hè, kinh doanh, 50m2, 11.2 tỷ. Sổ đỏ phân lô mặt tiền rộng, pháp …

Bán Nhà đẹp kđt Nam La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, tiện ích, 60m2, 14.2 tỷ

Giá: 14.2 tỷ    Diện tích: 60 m²    237 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà đẹp kđt Nam La Khê Hà Đông, vị trí đắc địa, kinh doanh, tiện ích, 60m2, 14.2 tỷ. Nội thất cao cấp, căn đẹp nhất khu. Thông …