Hot! Bán nhà liền kề KĐT Xa La, Hà Đông, kinh doanh đắc địa, 4 tầng 65m2, 19.5 tỷ
Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 65 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9tỷ Diện tích: 85 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.9tỷ Diện tích: 82 m² 206triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 105 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 75m² 252 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 23.9 tỷ Diện tích: 80m2 299 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75 m² 207 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.3 tỷ Diện tích: 75m² 217 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15ty5 Diện tích: 60m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16ty5 Diện tích: 75m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16ty Diện tích: 80m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24ty Diện tích: 100m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 23ty Diện tích: 80m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19ty5 Diện tích: 82m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 26ty5 Diện tích: 130m2 SĐCC Sẵn sàng giao dịch