Siêu hiếm! Bán nhà liền kề khu đô thị Văn Khê Hà Đông, ô tô đỗ, kinh doanh, 82m2, 19 tỷ
Giá: 19 tỷ Diện tích: 82 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 83 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 82.5 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 84 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 75 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 50 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 83 m² 228 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.9 tỷ Diện tích: 55 m² 271 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 25 tỷ Diện tích: 75 m² 333 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 75m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 100 m² 185 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.7 tỷ Diện tích: 100 m² 177 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 100m² 175 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18 tỷ Diện tích: 100 m² 180 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19 tỷ Diện tích: 60 m² 316 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch