Thẻ: Giá từ 15 đến 20 tỷ

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ

Giá: 16.5 tỷ    Diện tích: 75m²    220 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu hot! Bán liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, đường rộng, 75m2, 16.5 tỷ. Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh. Thông …

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ

Giá: 18.5 tỷ    Diện tích: 100 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ. Nhà xây thô, xây mới, …

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ

Giá: 17.7 tỷ    Diện tích: 100 m²    177 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu hiếm …

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ

Giá: 17.5 tỷ    Diện tích: 100m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ. Thích hợp vừa ở và cho thuê dòng tiền ổn định …

Bán Liền kề kđt Đô Nghĩa Hà Đông, nhà 2 mặt tiền, kinh doanh, thuận tiện, 100m2, giá chỉ 18 tỷ

Giá: 18 tỷ    Diện tích: 100 m²    180 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Liền kề kđt Đô Nghĩa Hà Đông, nhà 2 mặt tiền, kinh doanh, thuận tiện, 100m2, giá chỉ 18 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu …

Bán đất đấu giá mặt phố Mậu Lương 60m2, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 19 tỷ

Giá: 19 tỷ    Diện tích: 60 m²    316 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đấu giá mặt phố Mậu Lương, Hà Đông, vị trí kinh doanh cực đẹp, mặt tiền rộng, có nhà 2 tầng sẵn trên …

Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ

Giá: 16.9 tỷ    Diện tích: 73 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ. Nằm vị siêu víp thuộc KĐT Đô Nghĩa quy hoạch …

Bán lô đất khu đấu giá Phú Lương Hà Đông 70m2 – Đường ô tô tránh, gần ĐH Đại Nam, giá chỉ 16.1 tỷ

Giá: 16.1 tỷ    Diện tích: 70 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội. Diện tích 70m², mặt đường ô tô tránh, vị trí trung tâm, giao …

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ

Giá: 17.8 tỷ    Diện tích: 100 m²    178 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, giúp thu hút tài …

Gấp bán Liền kề KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, ô tô tránh, đỗ cửa, 72.5m2, nhỉnh 16 tỷ

Giá: 16 tỷ    Diện tích: 72.5 m²    221 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp bán Liền kề KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, ô tô tránh, đỗ cửa, 72.5m2, nhỉnh 16 tỷ. Hướng Nam mát mẻ sổ đỏ chính chủ. …

Cần bán nhà liền kề Kđt Đô Nghĩa Hà Đông, dân cư đông đúc, kinh doanh 75m2, nhỉnh 16 tỷ

Giá: 16 tỷ    Diện tích: 75 m²    213 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà liền kề Kđt Đô Nghĩa Hà Đông, dân cư đông đúc, kinh doanh 75m2, nhỉnh 16 tỷ. Vị trí thẳng trục đường ra công viên âm …

Hot! Bán gấp nhà liền kề Văn Phú Hà Đông, phân lô vỉa hè ô tô tránh, 5 tầng, 77m2, 18.9 tỷ

Giá: 18.9 tỷ    Diện tích: 77 m²    246 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán gấp nhà liền kề Văn Phú Hà Đông, phân lô vỉa hè ô tô tránh, 5 tầng, 77m2, 18.9 tỷ. Giấy tờ pháp lý chuẩn, không lỗi …