Siêu hot! Bán nhà LK Khu đô thị Văn Khê Hà Đông, ô tô tránh, kinh doanh, 82.5m2, 17 tỷ
Giá: 17 tỷ Diện tích: 82.5 m² 206 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.6 tỷ Diện tích: 83 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 83 m² 223 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 83 m² 235 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.6 tỷ Diện tích: 84 m² 210 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 50 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 83 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.1 tỷ Diện tích: 50 m² 302 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19 tỷ Diện tích: 82 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 83 m² 205 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.5 tỷ Diện tích: 84 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9 tỷ Diện tích: 75 m² 212 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 50 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 83 m² 228 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch