Hàng Hot! Bán nhà khu dịch vụ Cổng Đồng La Khê, Hà Đông, vỉa hè, ô tô tránh, 48m2, 13.9 tỷ
Giá: 13.9 tỷ Diện tích: 48 m² 289 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.9 tỷ Diện tích: 50 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 50 m² 270 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.7 tỷ Diện tích: 50 m² 314 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.5 tỷ Diện tích: 50 m² 230 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 50 m² 350 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.5 tỷ Diện tích: 44 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11 tỷ Diện tích: 50 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.2 tỷ Diện tích: 44 m² 232 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 50 m² 210 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14 tỷ Diện tích: 50 m² 280 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.2 tỷ Diện tích: 50 m² 224 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: Thỏa Thuận Diện tích: 50 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.5 tỷ Diện tích: 50 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch