Thẻ: 30 – 50m2

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 45 m²    133 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh nhà đường Chiến Thắng, gần ga La Khê Hà Đông, 45m2, khu dân đông đúc, nhỉnh 6 tỷ. Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ dân xây …

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Lê Trọng Tấn Hà Đông 35m2, ô tô đỗ cửa, lô góc, vài bước chân ra ô tô tránh, 8 tỷ. Vị trí đắc địa. Cách 30m …

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 35 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cực hiếm! Bán nhà riêng đường Ngô Thì Nhậm Hà Đông 5 tầng, 35m2, ngõ rộng, gần ô tô đỗ cửa, chỉ 7 tỷ. Dân trí cao, an ninh …

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ

Giá: 6.7 tỷ    Diện tích: 30 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà đường Quang Trung Hà Đông 30m2, 4 tầng, gần phố vị trí cực đẹp, 6.7 tỷ. Ngõ 14 rộng như phố, vỉa hè 2 bên. …

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá chỉ 8,6 tỷ

Giá: 8.6 tỷ    Diện tích: 48 m²    179 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu đẹp! Chính chủ cần bán căn nhà phố Ngô Quyền Hà Đông, 48m2, 4 tầng, giá 8,6 tỷ. Nhà xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, vừa ở …

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 32 m²    216 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà trung tâm Vạn Phúc Hà Đông 32m2, 5 tầng, ngõ xe ba gác rộng thoáng, 6.9 tỷ. Nhà được thiết kế đầy đủ công năng làm nhà …

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 35 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Tố Hữu Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, ô tô tải đậu cửa, full nội thất đẹp, 9.x tỷ. Chỉ cách 1 nhà là ra mặt phố …

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 40 m²    225 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông, mặt thoáng, kinh doanh, dân xây, 40m2, nhỉnh 9 tỷ. Khu vực trung tâm quận Hà Đông. Tổng quan về …

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    214 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà đường Tố Hữu, gần ngã tư Vạn Phúc Hà Đông, 35m2, 5 tầng, vị trí đắc địa dân trí cao, chỉ 7.5 tỷ. Cách 2 nhà ra …

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 33 m²    242 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Phố Vạn Phúc Hà Đông, Hà Nội, 33m2, lô góc, view đẹp, ôtô đỗ gần, hơn 8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 2,5m, …

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ

Giá: 8.4 tỷ    Diện tích: 45 m²    187 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Vạn Phúc Hà Đông 45m2, view chung cư Goldsilk Vạn Phúc, ngõ ô tô, 8.4 tỷ. Giao thông cực thuận tiện kết nối các trục đường …

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ

Giá: 7.2 tỷ    Diện tích: 40 m²    180 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà 5 tầng La Nội Dương Nội Hà Đông, 40m2, gần ô tô tránh, kinh doanh sầm uất, 7.2 tỷ. Vị trí trung tâm gần trường …

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ

Giá: 6.4 tỷ    Diện tích: 31 m²    206 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà La Nội Dương Nội Hà Đông 31m2, 2 mặt thoáng, 100m ra KĐT An Phú, ôtô đỗ gần, 6.4 tỷ. Khu vực có tiềm năng tăng …

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ

Giá: 5.5 tỷ    Diện tích: 30 m²    183 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần tiền bán gấp nhà Dương Nội Hà Đông, 30m2, gần Aeon, nhà mới đẹp, tiện ích, 5.5 tỷ. Khu vực ô tô đỗ gần cửa, ngõ …

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 38 m²    197 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Dương Nội Hà Đông 38m2, căn góc 4 tầng, ngõ thông, ngay khu D Geleximco, giá cực tốt 7.5 tỷ. Nhà lô góc hai mặt thoáng, 4 …