Thẻ: 100 – 150m2

Bán gấp căn hộ chung cư The Pride 146m2, 3PN, tầng thoáng, nhà to đẹp, full nội thất, 10.9 tỷ

Giá: 10.9 tỷ    Diện tích: 146 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn hộ chung cư The Pride 146m2, 3PN, tầng thoáng, nhà to đẹp, full nội thất, 10.9 tỷ. Bán gấp căn hộ chung cư The Pride 146m2, …

Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, tầng trung, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sổ, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 103 m²    75 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, tầng trung, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sổ, 7.7 tỷ. Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, tầng …

Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, tầng thoáng đẹp, 3 ngủ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.7 tỷ

Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, tầng thoáng đẹp, 3 ngủ, tiện ích ngập tràn, chỉ 7.7 tỷ Bán căn hộ chung cư The Pride 103m2, 3 …

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ

Giá: 18.5 tỷ    Diện tích: 100 m²    185 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông, khu dân trí cao, vị trí đẹp, 100m2, giá chỉ 18.5 tỷ. Nhà xây thô, xây mới, …

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ

Giá: 17.7 tỷ    Diện tích: 100 m²    177 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà liền kề Đô Nghĩa Yên Nghĩa Hà Đông, 2 mặt tiền, nhà thô, tiện ích, 100m2, 17.7 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu hiếm …

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ

Giá: 17.5 tỷ    Diện tích: 100m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán căn liền kề Yên Nghĩa Hà Đông, kinh doanh, căn góc, thuận tiện, 100m2, 17.5 tỷ. Thích hợp vừa ở và cho thuê dòng tiền ổn định …

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ

Giá: 17.8 tỷ    Diện tích: 100 m²    178 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, giúp thu hút tài …

Bán nhanh Liền kề KĐT Xa La Hà Đông, trục chính, vị trí đắc địa, 4 tầng 105m2, 24.5 tỷ

Giá: 24.5 tỷ    Diện tích: 105 m²    233 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh Liền kề KĐT Xa La Hà Đông, trục chính, vị trí đắc địa, 4 tầng 105m2, 24.5 tỷ. Nhà gần chợ, gần trường học, viện 103, viện …

Siêu Phẩm bán nhà KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, ô tô, kinh doanh, 102m2, 4T, Nhỉnh 21 tỷ

Giá: 21ty    Diện tích: 102m2        SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu Phẩm bán nhà KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, ô tô, kinh doanh, 102m2, 4T, Nhỉnh 21 tỷ. Thiết kế hiện đại, mặt tiền siêu rộng 6m, hoàn thiện …

Bán gấp Căn nhà vườn khu C KDT Geleximco Lê Trọng Tấn, ô tô, vỉa hè tránh, 120m2, nhỉnh 23 tỷ

Giá: 23ty    Diện tích: 120m2        SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp Căn nhà vườn thuộc khu C KDT Geleximco Lê Trọng Tấn, ô tô, vỉa hè tránh, 120m2, nhỉnh 23 tỷ. Cơ hội đầu tư siêu tốt với …