Bán nhà riêng 5 tầng Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 50m2, 2 thoáng trước sau, ngõ nông, cực kỳ tiện ích, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 50 m²    160 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng 5 tầng Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 50m2, 2 thoáng trước sau, ngõ nông, cực kỳ tiện ích, hơn 8 tỷ. Đường vào rộng 2.8m, mặt …

Cần bán gấp nhà gần KĐT Vin Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, ô tô đỗ, khu vực sầm uất, 7.7 tỷ

Giá: 7.7 tỷ    Diện tích: 45 m²    171 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán gấp nhà gần KĐT Vin Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, ô tô đỗ, khu vực sầm uất, 7.7 tỷ. Nhà nằm vị trí đẹp, …

Bán nhanh nhà Cầu Cốc Tây Mỗ, 62m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, gần trường chợ, tiện ích, giá đẹp

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 62 m²    137 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà Cầu Cốc Tây Mỗ, 62m2, 5 tầng, gần ô tô tránh, gần trường chợ, tiện ích, giá đẹp. Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, …

Bán Nhà đẹp Tây Mỗ Nam Từ Liêm 55m2, 5 tầng, khu vực phát triển, gần Vin SmartCity, 8.5 tỷ

Giá: 8.5 tỷ    Diện tích: 55 m²    155 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán Nhà đẹp Tây Mỗ Nam Từ Liêm 55m2, 5 tầng, khu vực phát triển, gần Vin SmartCity, 8.5 tỷ. Ngõ sát ô tô tránh, xe PCCC đỗ tận …

Bán nhà Cầu Cốc Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, gần Vinhomes SmartCity, nội thất đẹp, tiện ích, hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 45 m²    155 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà Cầu Cốc Nam Từ Liêm, 45m2, 5 tầng, gần Vinhomes SmartCity, nội thất đẹp, tiện ích, hơn 7 tỷ. Thiết kế hiện đại, phòng nào cũng có …

Bán nhà riêng Tây Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, gần ô tô đỗ, ngõ 3 gác, sổ đỏ nở hậu, hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 40 m²    150 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà riêng Tây Mỗ Nam Từ Liêm 40m2, gần ô tô đỗ, ngõ 3 gác, sổ đỏ nở hậu, hơn 6 tỷ. Bán kính 200m trường hoc các …

Nhà mới lô góc Cầu Cốc Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 6 tầng thang máy, ở sướng, cho thuê, nhỉnh 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 45 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Nhà mới lô góc Cầu Cốc Tây Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 6 tầng thang máy, ở sướng, cho thuê, nhỉnh 9 tỷ. Ô tô đi qua cửa, ngõ …

Bán nhà 5 tầng Hữu Hưng Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 40m ra phố, vị trí đẹp, tiện ích cực tốt, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 45 m²    166 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Hữu Hưng Đại Mỗ Nam Từ Liêm, 45m2, 40m ra phố, vị trí đẹp, tiện ích cực tốt, 7.5 tỷ. Nhà có sẵn ô chờ …

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 59 m²    127 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Chính chủ cần bán đất tặng nhà 2 tầng phố Chiến Thắng La Khê, Hà Đông, 59m2, chỉ 7,5 tỷ. Khu dân trí cao, an ninh đảm …

Bán gấp nhà gần Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 35m2, ô tô qua nhà, ngõ thông, 3 bước ra chợ Bông Đỏ, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 35 m²    228 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà gần Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 35m2, ô tô qua nhà, ngõ thông, 3 bước ra chợ Bông Đỏ, hơn 8 tỷ. Khu dân cư sầm …

Bán gấp nhà đẹp 2 thoáng 5 tầng Tố Hữu Hà Đông 30m2, full nội thất cao cấp, nhỉnh 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 30 m²    266 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà đẹp 2 thoáng 5 tầng Tố Hữu Hà Đông 30m2, full nội thất cao cấp, nhỉnh 8 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn. Giới Thiệu …

Hot! Bán gấp nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 45m2, cách phố ô tô tránh 10m, giá nhỉnh 7 tỷ

Hot! Bán gấp nhà Ngô Thì Nhậm Hà Đông, 45m2, cách phố ô tô tránh 10m, giá nhỉnh 7 tỷ. Cực tiện kinh doanh nhỏ hoặc ở. Thông tin …

Hàng hiếm! Bán nhà riêng tại La Khê Hà Đông, 35.5m2, ngõ thông tứ tung, lô góc, 7.4 tỷ

Giá: 7.4 tỷ    Diện tích: 35.5 m²    208 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà riêng tại La Khê Hà Đông, 35.5m2, ngõ thông tứ tung, lô góc, 7.4 tỷ. Nhà mới, nội thất xịn sò thiết kế tinh tế, …

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ

Giá: 8.8 tỷ    Diện tích: 50 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà dân xây ở La khê Hà Đông 50m2 4 tầng, mặt ngõ rộng, gần chợ Bông Đỏ, 8.8 tỷ. Nhà thiết kế 4 tầng thoáng đầy …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.