Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 98m2, tầng trung, căn hộ 3 ngủ, nhà đẹp, giá 8.8 tỷ bao phí

Giá: 8.8x tỷ    Diện tích: 98 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Lakeview 98m2, tầng trung, căn hộ 3 ngủ, nhà đẹp, giá 8.8 tỷ bao phí. Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 98m2 …

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2, 2PN 2WC, tầng đẹp, thoáng mát, 6.8 tỷ

Giá: 6.8 tỷ    Diện tích: 76 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2, 2PN 2WC, tầng đẹp, thoáng mát, 6.8 tỷ. Bán nhanh căn hộ chung cư Anland LakeView 76m2 2PN 2WC tầng …

Bán căn hộ chung cư Anland LakeView, 74m2, căn góc, tầng trung, view Aeon Mall, 6.6 tỷ

Giá: 6.6 tỷ    Diện tích: 74 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland LakeView, 74m2, căn góc, tầng trung, view Aeon Mall, 6.6 tỷ. Bán căn hộ chung cư Anland LakeView 74m2 căn góc tầng trung …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 58m2, tầng đẹp, full nội thất, gần Aeon Hà Đông, giá 5.2 tỷ

Giá: 5.2 tỷ    Diện tích: 58 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 58m2, tầng đẹp, full nội thất, gần Aeon Hà Đông, giá 5.2 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 58m2, 2PN …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 60m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 5.4 tỷ

Giá: 5.4 tỷ    Diện tích: 60 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 60m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 5.4 tỷ. Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 60m2, Tầng Trung, Full …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 76m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 6.9 tỷ

Giá: 6.9 tỷ    Diện tích: 76 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 76m2, tầng trung, nhà đẹp, full nội thất, chỉ 6.9 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 76m2, Tầng Trung, Full …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex, 75m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, gần công viên, chỉ 6.7 tỷ

Giá: 6.7 tỷ    Diện tích: 75 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex, 75m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, gần công viên, chỉ 6.7 tỷ. Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 75m2, 2PN 2WC, …

Chính chủ bán lại căn hộ chung cư Anland Complex, 100m2, tầng trung, full nội thất, view đẹp, giá 9 tỷ

Giá: 9 tỷ    Diện tích: 100 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lại căn hộ chung cư Anland Complex, tầng trung, full nội thất, view đẹp, giá 9 tỷ Chính Chủ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex …

Chính chủ cần bán căn chung cư Anland Complex 76m2, 3PN 2VS, tầng thoáng, full đồ, giá 6.8 tỷ

Chính chủ cần bán căn chung cư Anland Complex 76m2, 3PN 2VS, tầng thoáng, full đồ, giá 6.8 tỷ. Chính Chủ Bán Căn Chung Cư Anland Complex 76m2, 3PN …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 66m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, tiện ích, 5.9 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 66 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 66m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, tiện ích, 5.9 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 66m2, 2PN 2WC, Tầng Thoáng …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex Hà Đông, 68m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, giá tốt chỉ với 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 68 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex Hà Đông, 68m2, tầng thoáng đẹp, 2PN, 2WC, giá tốt chỉ với 6 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex Hà …

Bán gấp căn hộ chung cư Anland Complex 70m2, tầng trung, sổ đỏ, full đồ, ở luôn, chỉ 6.3 tỷ

Giá: 6.3 tỷ    Diện tích: 70 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp căn hộ chung cư Anland Complex 70m2, tầng trung, sổ đỏ, full đồ, ở luôn, chỉ 6.3 tỷ. Bán Gấp Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 70m2 …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 67m2, 2 ngủ 2 wc, tầng trung, sẵn nội thất, nhà view đẹp, hơn 6 tỷ

Giá: 6 tỷ    Diện tích: 67 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex 67m2, 2 ngủ 2 wc, tầng trung, sẵn nội thất, nhà view đẹp, hơn 6 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland …

Siêu hiếm! Bán căn hộ chung cư Anland Complex 54m2, sổ đỏ, tầng trung thoáng, nhà đẹp, 4.8 tỷ

Giá: 4.8 tỷ    Diện tích: 54 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu hiếm! Bán căn hộ chung cư Anland Complex 54m2, sổ đỏ, tầng trung thoáng, nhà đẹp, 4.8 tỷ Siêu Hiếm! Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex 54m2 …

Bán căn hộ chung cư Anland Complex Hà Đông 63m2, tầng đẹp, full nội thất, sổ đỏ, chỉ 5.6 tỷ

Giá: 5.6 tỷ    Diện tích: 63 m²    90 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn hộ chung cư Anland Complex Hà Đông 63m2, tầng đẹp, full nội thất, sổ đỏ, chỉ 5.6 tỷ Bán Căn Hộ Chung Cư Anland Complex Hà Đông …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.