Danh mục: Phường Vạn Phúc Cũ

Bán căn góc đẹp Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 39.5m2, vị trí đắc địa, nội thất cao cấp, hơn 8 tỷ

Giá: 8 tỷ    Diện tích: 39.5 m²    203 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán căn góc đẹp Phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông, 39.5m2, vị trí đắc địa, nội thất cao cấp, hơn 8 tỷ. Xung quanh tiện ích đầy đủ, an …

Bán nhà phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 35m2, nhà hiếm, ô tô đỗ cổng, khu dân trí cao, 7.5 tỷ

Giá: 7.5 tỷ    Diện tích: 35 m²    215 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Lụa Vạn Phúc Hà Đông 35m2, nhà hiếm, ô tô đỗ cổng, khu dân trí cao, 7.5 tỷ. Bán kính 1km đầy đủ tiện ích không …

Bán nhà phố Lụa ngay cầu Mỗ Lao Vạn Phúc, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, nhỉnh 5 tỷ

Giá: 5 tỷ    Diện tích: 31 m²    161 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Lụa ngay cầu Mỗ Lao Vạn Phúc, Hà Đông, 31m2, 5 tầng, ô tô đỗ gần, nhỉnh 5 tỷ. Khu vực đông đúc sầm uất trung …

Cần bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 44m2 5 tầng, 3 bước ô tô đỗ, chỉ hơn 7 tỷ

Giá: 7 tỷ    Diện tích: 44m²    159 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 44m2 5 tầng, 3 bước ô tô đỗ, chỉ hơn 7 tỷ. Mặt ngõ thông đi lại thuận …

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 33m²    294 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà phố Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 33m2, 5 tầng thang Máy, ô tô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực sầm uất hạ tầng đồng bộ …

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ

Giá: 9.8 tỷ    Diện tích: 32 m²    306 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 5 tầng Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, 32m2, ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, 9.8 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Không gian sống …

Bán nhà 42m2 đường Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, ô tô, kinh doanh đỉnh, gần 10.9 tỷ

Giá: 10.9 tỷ    Diện tích: 42 m²    259 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà 42m2 đường Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc, Hà Đông, ô tô, kinh doanh đỉnh, gần 10.9 tỷ. Vị trí rất đẹp ngay trực chính, gần chợ, gần …

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 37 m²    262 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà Ngô Thì Sỹ Vạn Phúc Hà Đông, 37m2, kinh doanh tốt, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.7 tỷ. Khu vực đông đúc sầm uất trung tâm. Tổng …

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ

Giá: 9.7 tỷ    Diện tích: 35 m²    277 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán gấp nhà phố Vạn Phúc Ngô Thì Sỹ, Hà Đông, 35m2, 5 tầng thang máy, ôtô đỗ cửa, 9.7 tỷ. Khu vực đang phát triển từng ngày, đầy …

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ

Giá: 9.6 tỷ    Diện tích: 40 m²    240 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hot! Bán gấp nhà Ngô Quyền Vạn Phúc, Hà Đông, 40m2, ngõ rộng, nhà đẹp, 9.6 tỷ. Vị trí đắc địa, nhiều tiện ích. Vị trí đắc địa …

Bán lô đất dịch vụ Vạn Phúc, sau Liền kề Him Lam, 50m2, xây được 7.5 tầng, khu sầm uất, giá rẻ

Giá: Liên hệ    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán lô đất dịch vụ Vạn Phúc, sau Liền kề Him Lam, 50m2, xây được 7.5 tầng, khu sầm uất, giá rẻ. Gần bệnh viện đa khoa Hà Đông, …

Chính chủ cần bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, ô tô tránh đỗ, kinh doanh tốt, giá đầu tư

Chính chủ cần bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, ô tô tránh đỗ, kinh doanh tốt, giá đầu tư. Khu đô thị đồng bộ, dân trí …

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc ngay sát Him Lam, 50m2, trước nhà ô tô tránh, không lỗi, giá siêu hời

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc ngay sát Him Lam, 50m2, trước nhà ô tô tránh, không lỗi, giá siêu hời. Cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân trí …

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông 50m2, phân lô vỉa hè rộng, được xây 7 tầng thang máy, giá rẻ

Bán đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông 50m2, phân lô vỉa hè rộng, được xây 7 tầng thang máy, giá rẻ. Khu vực phát triển cực nhanh đầy …

Bán nhanh lô Đất dịch vụ Vạn Phúc Hà Đông, 50m2, sát trường Vạn Bảo, kinh doanh, văn phòng, giá tốt