Bán nhà liền kề trục chính KĐT Văn Phú Hà Đông, kinh doanh, 70m2 4 tầng, giá 18.3 tỷ
Giá: 18.3 tỷ Diện tích: 70 m² 0 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 78 m² 224 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 76 m² 211 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17 tỷ Diện tích: 92 m² 185 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 14.4 tỷ Diện tích: 77 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.9 tỷ Diện tích: 90 m² 199 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 13.5 tỷ Diện tích: 90 m² 150 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.9tỷ Diện tích: 80 m² 211 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 80 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.8 tỷ Diện tích: 80m² 235 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 75/80 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 70 m² 214 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16.7 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19.5 tỷ Diện tích: 65 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.9tỷ Diện tích: 85 m² 187 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch