Bán nhà liền kề Him Ham Vạn Phúc Hà Đông, khu dân trí cao, ô tô tránh, kinh doanh, 75m2, 17 tỷ
Giá: 17 tỷ Diện tích: 75 m² 227 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 33.9 tỷ Diện tích: 95 m² 357 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 22 tỷ Diện tích: 51 m² 431 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15.5 tỷ Diện tích: 60 m² 258 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 85 m² 288 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 40 m² 375 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.4 tỷ Diện tích: 58 m² 197 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 60 m² 267 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24 tỷ Diện tích: 80 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 25 tỷ Diện tích: 91 m² 275 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 91 m² 319 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 92 m² 315 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 27 tỷ Diện tích: 98 m² 276 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 27.9 tỷ Diện tích: 85 m² 328 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 26.7 tỷ Diện tích: 86 m² 310 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch