Bán nhà phân lô Nam La Khê Hà Đông, gara ô tô, ở sướng, kinh doanh, 86m2, 24 tỷ
Giá: 24 tỷ Diện tích: 86 m² 279 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 17.5 tỷ Diện tích: 75 m² 233 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 21 tỷ Diện tích: 80 m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24.5 tỷ Diện tích: 85 m² 288 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 16 tỷ Diện tích: 60 m² 267 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 24 tỷ Diện tích: 80 m² 300 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 91 m² 319 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 29 tỷ Diện tích: 92 m² 315 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 27 tỷ Diện tích: 98 m² 276 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 92 m² 309 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 28.5 tỷ Diện tích: 100 m² 285 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 26.9 tỷ Diện tích: 90 m² 299 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 34.5 tỷ Diện tích: 91 m² 379 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 25 tỷ Diện tích: 85 m² 294 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch