Thẻ: Giá từ 10 đến 15 tỷ

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ HT5 La Khê Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, ô tô, giá tốt

Giá: Liên hệ    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ HT5 La Khê Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, ô tô, chỉ 12.x tỷ. Giao thông kết nối các tuyến …

Bán gấp khu đất dịch vụ HT5 La Khê Hà Đông, kinh doanh tốt, dân cư đông đúc, 50m2, giá ưu đãi

Bán gấp khu đất dịch vụ HT5 La Khê Hà Đông, kinh doanh tốt, dân cư đông đúc, 50m2, giá ưu đãi. Tiện ích đầy đủ, giao thông thuận …

Hàng hiếm! Bán nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, 50m2, 4 tầng, phân lô, ô tô tránh, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    290 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hàng hiếm! Bán nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, Hà Đông 50m2, 4 tầng, phân lô, ô tô tránh, 14.5 tỷ. Khu vực sầm uất, tiện …

Gia đình cần bán nhanh nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt Văn Khê, Hà Đông, 50m2, kinh doanh sầm uất, 14 tỷ

Giá: 14 tỷ    Diện tích: 50 m²    280 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gia đình cần bán nhanh nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt Văn Khê, Hà Đông, 50m2, kinh doanh sầm uất, 14 tỷ. Hạ tầng ổn định quy hoạch …

Chính chủ bán nhà liền kề khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, 48m2, 5 tầng, ô tô đỗ, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 48 m²    302 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán nhà liền kề khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, 48m2, 5 tầng, ô tô đỗ, 14.5 tỷ. Hướng cửa chính Tây, ban công hướng …

Siêu phẩm! Bán nhà khu dịch vụ Dọc Bún 2 Văn Khê Hà Đông, 50m2, 7 tầng, kinh doanh, giá đầu tư

Giá: Thỏa thuận    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Bán nhà khu dịch vụ Dọc Bún 2 Văn Khê Hà Đông, 50m2, 7 tầng, kinh doanh, giá đầu tư. Thông tin chi tiết về căn nhà …

Gấp! Cần bán nhà đất dịch vụ Dọc Bún 2 La Khê, 50m2, 4 tầng, kinh doanh, ô tô tránh, nhỉnh 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 50 m²    300 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp! Cần bán nhà đất dịch vụ Dọc Bún 2 La Khê, 50m2, 4 tầng, kinh doanh, ô tô tránh, nhỉnh 15 tỷ. Sổ vuông đẹp cất két sẵn …

Bán nhanh nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, Hà Đông, 44m2, 5 tầng, kinh doanh tốt, nhỉnh 13 tỷ

Giá: 13 tỷ    Diện tích: 44 m²    296 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhanh nhà khu đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, Hà Đông, 44m2, 5 tầng, kinh doanh tốt, nhỉnh 13 tỷ. Đường phân lô rộng, vỉa hè, ô …

Chính chủ bán đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, 50m2, vị trí kinh doanh, đất đẹp phong thủy, 12.6 tỷ

Giá: 12.6 tỷ    Diện tích: 50 m²    252 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán đất dịch vụ Cây Quýt La Khê, 50m2, vị trí kinh doanh, đất đẹp phong thủy, 12.6 tỷ. Ô tô dừng đỗ trước nhà ngày đêm, …

Hiếm! Bán lô đất đẹp khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, 13.2 tỷ

Giá: 13.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    264 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hiếm! Bán lô đất đẹp khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội Hà Đông, 50m2, kinh doanh đắc địa, 13.2 tỷ. Lô đất phù hợp để xây nhà ở …

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, 50m2, tiện ích đồng bộ, kinh doanh, 12.2 tỷ

Giá: 12.2 tỷ    Diện tích: 50 m²    244 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán lô đất khu dịch vụ Đồng Đế Dương Nội, 50m2, tiện ích đồng bộ, kinh doanh, 12.2 tỷ. Hệ thống giao thông, cơ sở hạ tầng …

Bán lô liền kề khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đắc địa, kinh doanh, 13.5 tỷ

Giá: 13.5 tỷ    Diện tích: 50 m²    270 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán lô liền kề khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, vị trí đắc địa, kinh doanh, 13.5 tỷ. Tổng Quan Lô Liền Kề …

Cần bán nhanh khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, 13.4 tỷ

Giá: 13.4 tỷ    Diện tích: 50 m²    268 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh khu đất dịch vụ LK16 17 18 Dương Nội, Hà Đông, 50m2, ô tô đỗ, 13.4 tỷ. Hệ thống giao thông, cơ sở hạ tầng hiện …