Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ

Giá: 16.9 tỷ    Diện tích: 73 m²    232 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán siêu phẩm nhà KĐT Đô Nghĩa Yên Nghĩa, kinh doanh, vỉa hè rộng, 73m2, 5 tầng 16.9 tỷ. Nằm vị siêu víp thuộc KĐT Đô Nghĩa quy hoạch …

Bán gấp đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – Mặt tiền 5m, view vườn hoa, gần trường học, giá chỉ 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    168 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất đấu giá cực đẹp tại Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng 5m, vuông vắn, hướng đẹp, …

Chính chủ bán đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – View công viên, hướng Đông Nam, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền 5m, vuông vắn, hướng Đông Nam mát mẻ, phong …

Bán đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương 63m2 – Đường ô tô tránh, vị trí vàng đầu tư, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 63 m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương – trung tâm quận Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng, đường …

Bán Đất Đấu Giá Phú Lương 62.5m2 – Mặt Tiền 5m, Phân Lô Ô Tô, Kinh Doanh, Giá Chỉ 10.5 Tỷ

Cần bán gấp lô đất siêu đẹp tại khu đất đấu giá Phú Lương – Hà Đông, diện tích 62.5m², mặt tiền 5m, vuông vắn, đường rộng, vỉa hè …

Bán nhanh đất đấu giá Phú Lương Hà Đông 63m2 – Sổ vuông đẹp, giá chỉ nhỉnh 10 tỷ

Giá: 10 tỷ    Diện tích: 63 m²    159 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương – Hà Đông, Hà Nội. Diện tích 63m², mặt bằng vuông vắn, vị trí đắc địa, …

Bán lô đất khu đấu giá Phú Lương Hà Đông 70m2 – Đường ô tô tránh, gần ĐH Đại Nam, giá chỉ 16.1 tỷ

Giá: 16.1 tỷ    Diện tích: 70 m²    230 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhanh lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội. Diện tích 70m², mặt đường ô tô tránh, vị trí trung tâm, giao …

Siêu phẩm! Cần bán nhà liền kề KĐT Đô Nghĩa, ô tô đỗ, đông đúc, 75m2, 14.5 tỷ

Giá: 14.5 tỷ    Diện tích: 75 m²    193 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Siêu phẩm! Cần bán nhà liền kề KĐT Đô Nghĩa, ô tô đỗ, đông đúc, 75m2, 14.5 tỷ. Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay. …

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ

Giá: 17.8 tỷ    Diện tích: 100 m²    178 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Hot! Bán rẻ nhà liền kề tại KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, kinh doanh, 100m2, 17.8 tỷ. Nhà có phong thủy tốt, giúp thu hút tài …

Chính chủ bán Lk Đô Nghĩa Hà Đông, đẹp thoáng 2 mặt, kinh doanh, văn phòng, 75m2, 14.9 tỷ

Giá: 14.9 tỷ    Diện tích: 75 m²    199 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ bán Lk Đô Nghĩa Hà Đông, đẹp thoáng 2 mặt, kinh doanh, văn phòng, 75m2, 14.9 tỷ. Cơ hội sở hữu nhà liền kề siêu đẹp tại …

Gấp bán Liền kề KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, ô tô tránh, đỗ cửa, 72.5m2, nhỉnh 16 tỷ

Giá: 16 tỷ    Diện tích: 72.5 m²    221 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Gấp bán Liền kề KĐT Đô Nghĩa Hà Đông, vị trí đẹp, ô tô tránh, đỗ cửa, 72.5m2, nhỉnh 16 tỷ. Hướng Nam mát mẻ sổ đỏ chính chủ. …

Cần bán nhà liền kề Kđt Đô Nghĩa Hà Đông, dân cư đông đúc, kinh doanh 75m2, nhỉnh 16 tỷ

Giá: 16 tỷ    Diện tích: 75 m²    213 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán nhà liền kề Kđt Đô Nghĩa Hà Đông, dân cư đông đúc, kinh doanh 75m2, nhỉnh 16 tỷ. Vị trí thẳng trục đường ra công viên âm …

Nhà Phố Hà Nội

Nhà phố Hà Nội đang trở thành một trong những từ khóa hot nhất trong lĩnh vực bất động sản tại thủ đô, thu hút sự quan tâm của đông đảo khách hàng và nhà đầu tư. Vậy nhà phố Hà Nội là gì? Hãy cùng nhaphohanoi.com.vn khám phá khái niệm này, đặc điểm nổi bật, và lý do tại sao nó lại là lựa chọn hàng đầu trong thị trường bất động sản hiện nay.

Nhà Phố Hà Nội Là Gì?

Nhà phố Hà Nội là loại hình bất động sản kết hợp giữa không gian sống và kinh doanh, thường được xây dựng tại các khu vực đô thị đông đúc hoặc khu dân cư phát triển có thể nằm ngoài mặt đường lớn, chính hoặc trong ngõ. Đây là những ngôi nhà có mặt tiền vừa phải, thiết kế hiện đại, thường từ 3 đến 5 tầng được xây dựng sát nhau tạo thành các dãy nhà liền kề, kết hợp không gian sinh hoạt gia đình và khu vực thương mại (cửa hàng, văn phòng) ở tầng 1. Tại Hà Nội, nhà phố không chỉ là nơi ở mà còn là tài sản giá trị, đặc biệt tại các quận như Hà Đông, Nam Từ Liêm, và Cầu Giấy - những khu vực đang phát triển mạnh mẽ về kinh tế và hạ tầng.

Đặc Điểm Nổi Bật Của Nhà Phố Hà Nội

  1. Vị Trí Đắc Địa: Nhà phố Hà Nội thường nằm ở các tuyến đường chính, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, và giao thông thuận tiện, giúp tối ưu hóa giá trị sử dụng.
  2. Thiết Kế Linh Hoạt: Với kiến trúc hiện đại, nhà phố có thể được tùy chỉnh để phục vụ nhu cầu ở, kinh doanh, hoặc cho thuê, đáp ứng đa dạng mục đích của chủ sở hữu.