Hiếm! Bán nhà khu Ba La Phú La, Hà Đông, 35m2, 3 tầng, mặt ngõ ô tô, khu dân trí cao, giá tốt 7.9 tỷ

Giá: 8 tỷ Diện tích: 38 m² 210 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 7.5 tỷ Diện tích: 34 m² 220 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.7 tỷ Diện tích: 50 m² 254 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.95 tỷ Diện tích: 50 m² 238 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.25 tỷ Diện tích: 50 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 60 m² 250 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 11.7 tỷ Diện tích: 60 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 20.3 tỷ Diện tích: 78 m² 260 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12.1 tỷ Diện tích: 60 m² 202 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 12 tỷ Diện tích: 60 m² 200 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 19 tỷ Diện tích: 60 m² 316 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 18.9 tỷ Diện tích: 77 m² 246 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 15 tỷ Diện tích: 77 m² 195 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch

Giá: 10.5 tỷ Diện tích: 40m² 263 triệu/m² SĐCC Sẵn sàng giao dịch