Danh mục: Đất Đấu Giá Hà Đông

Mua Bán Đất Đấu Giá Hà Đông

Bán nhà khu đất đấu giá Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, 50m2, lô góc đẹp, ô tô tránh, vỉa hè rộng, giá tốt

Giá: Liên hệ    Diện tích: 50 m²    0 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà khu đất đấu giá Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, 50m2, lô góc đẹp, ô tô tránh, vỉa hè rộng, giá tốt. Trước nhà đường rộng thông thoáng …

Bán nhà đất đấu giá Mậu Lương 50m2, phân lô ô tô tránh, kinh doanh đỉnh, có ô chờ thang máy, giá chỉ 12.7 tỷ

Giá: 12.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    254 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán nhà tự xây chắc chắn tại khu đất đấu giá Mậu Lương – Kiến Hưng, Hà Đông. Diện tích 50m2, thiết kế hiện đại, có ô chờ thang …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông 50m2 trục kinh doanh tiềm năng sinh lời cao, giá hợp lý 11.95 tỷ

Giá: 11.95 tỷ    Diện tích: 50 m²    238 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Bán đất phân lô đấu giá Mậu Lương Hà Đông, diện tích 50m2, mặt tiền 4m, vị trí cực đẹp ngay trục chính kinh doanh sầm uất. Gần đường …

Bán đất phân lô Mậu Lương 50m2 vị trí đẹp ngay Vành Đai 3.5, tiện ở và kinh doanh, giá đầu tư 12.25 tỷ

Giá: 12.25 tỷ    Diện tích: 50 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán lô đất phân lô Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Vị trí ngay gần Vành Đai 3.5, cách mặt phố Mậu Lương chỉ …

Bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông 60m2 thông sàn kinh doanh đẹp, giá chỉ 15 tỷ

Giá: 15 tỷ    Diện tích: 60 m²    250 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán căn nhà tại khu đất đấu giá Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Hà Nội. Căn nhà có diện tích 60m2, thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m, sát sân bóng – Giá chỉ 11.7 tỷ

Giá: 11.7 tỷ    Diện tích: 60 m²    195 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đấu giá tại phường Kiến Hưng, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, gần sân bóng Mậu Lương, chợ dân sinh và …

Bán nhà lô góc 3 mặt thoáng khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông – 78m2, 6 phòng ngủ, giá nhỉnh 20 tỷ

Giá: 20.3 tỷ    Diện tích: 78 m²    260 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán nhà khu đất đấu giá Mậu Lương Hà Đông. Căn nhà nằm ở vị trí lô góc 3 mặt thoáng, diện tích 78m², thiết kế …

Bán đất đấu giá Mậu Lương Kiến Hưng 60m2, mặt tiền 5m – Phù hợp xây tòa văn phòng 7 tầng

Giá: 12.1 tỷ    Diện tích: 60 m²    202 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội đầu tư đất vàng tại khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông. Mảnh đất 60m² mặt tiền 5m, đường rộng 11,5m, cực kỳ phù hợp …

Bán đất đấu giá Mậu Lương – Hà Đông 60m2, mặt tiền 5m, vỉa hè rộng, giá nhỉnh 12 tỷ

Giá: 12 tỷ    Diện tích: 60 m²    200 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu mảnh đất phân lô ô bàn cờ cực hiếm tại khu đấu giá Mậu Lương, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, …

Bán đất đấu giá mặt phố Mậu Lương 60m2, vỉa hè rộng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 19 tỷ

Giá: 19 tỷ    Diện tích: 60 m²    316 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đấu giá mặt phố Mậu Lương, Hà Đông, vị trí kinh doanh cực đẹp, mặt tiền rộng, có nhà 2 tầng sẵn trên …

Bán nhà 4 tầng khu đất đấu giá Phú Lương 2 Hà Đông – 50m2, ô tô đỗ cửa, gần trường học, kinh doanh tốt

Giá: 11.7 tỷ    Diện tích: 50 m²    234 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cần bán gấp căn nhà 4 tầng tại khu đất đấu giá Phú Lương 2, Hà Đông – vị trí đắc địa, đường ô tô tránh, gần trường học …

Bán gấp đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – Mặt tiền 5m, view vườn hoa, gần trường học, giá chỉ 10.5 tỷ

Giá: 10.5 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    168 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất đấu giá cực đẹp tại Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng 5m, vuông vắn, hướng đẹp, …

Chính chủ bán đất đấu giá Phú Lương 62.5m2 – View công viên, hướng Đông Nam, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 62.5 m²    176 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại khu đấu giá Phú Lương, Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền 5m, vuông vắn, hướng Đông Nam mát mẻ, phong …

Bán đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương 63m2 – Đường ô tô tránh, vị trí vàng đầu tư, giá nhỉnh 11 tỷ

Giá: 11 tỷ    Diện tích: 63 m²    175 triệu/m²    SĐCC    Sẵn sàng giao dịch

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu đất đấu giá Đồng Đanh, Phú Lương – trung tâm quận Hà Đông. Diện tích 62.5m², mặt tiền rộng, đường …

Bán Đất Đấu Giá Phú Lương 62.5m2 – Mặt Tiền 5m, Phân Lô Ô Tô, Kinh Doanh, Giá Chỉ 10.5 Tỷ

Cần bán gấp lô đất siêu đẹp tại khu đất đấu giá Phú Lương – Hà Đông, diện tích 62.5m², mặt tiền 5m, vuông vắn, đường rộng, vỉa hè …